"ขอเชิญเข้าร่วมประชุมรับฟังความคิดเห็นของประชาชน"
-แขวงทางหลวงระยอง ขอเชิญเข้าร่วมประชุมรับฟังความคิดเห็นของประชาชน เรื่อง
"ประชุมการมีส่วนร่วมของประชาชน โครงการพัฒนาโครงข่ายทางหลวงเขตพัฒนาพิเศษภาคตะวันออก ทางหลวงพิเศษระหว่างเมืองหมายเลข ๗ ส่วนต่อขยายเชื่อมสนามบินอู่ตะเภา"
-ในวันอังคารที่ ๑๔ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ - ๑๒.๐๐ น. ณ ศาลาหลังใหม่ ชั้น ๑ วัดคีรีภาวนาราม ตำบลพลา อำเภอบ้านฉาง จังหวัดระยอง
-สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ ฝ่ายบริหารงานทั่วไป แขวงทางหลวงระยอง หมายเลขโทรศัพท์ ๐๓๘-๖๑๑๕๙๐ ต่อ ๑๐๕
![](http://www.pala.go.th/images/column_1713900775/438256346_840830861404122_407566716642030981_n.jpg)