"เปิดรับสมัครเด็กนักเรียนเพื่อเข้าเรียนในศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก"
🔺เทศบาลตำบลพลา เปิดรับสมัครเด็กนักเรียนเพื่อเข้าเรียนในศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัดเทศบาลตำบลพลาทั้ง ๒ แห่ง
(ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลพลา และศูนย์พัฒนาเด็กเล็กชุมชนเอื้ออาทร) ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๗
✅เปิดรับสมัครตั้งแต่วันที่ ๑ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ ถึงวันที่ ๒๙ มีนาคม ๒๕๖๗ ทั้งนี้สามารถติดต่อขอใบรับสมัครได้ที่ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กทั้ง ๒ แห่ง
หรือทำการสแกน QR Code เพื่อดาวน์โหลดเอกสารการรับสมัคร
☎️สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ กองการศึกษา เทศบาลตำบลพลา
หมายเลขโทรศัพท์ ๐๓๘-๖๓๐๙๙๗ หรือ ๐๘๕-๕๘๑๕๑๗๗ (ครูอ้อย),๐๘๙-๑๕๕๑๔๖๕ (ครูต๋อง) และ ๐๙๖-๙๒๔๓๐๑๕ (ครูพิณ)
![](http://www.pala.go.th/images/column_1706281523/421200838_2182376625445475_5007658731402879104_n.jpg)