"กำหนดการพิธีถวายผ้ากฐิน ณ วัดพลา และ วัดคลองทราย"
📢ขอเชิญชวนผู้มีจิตศรัทธา ร่วมอนุโมทนาบุญในพิธีถวายผ้ากฐิน ณ วัดพลา และ วัดคลองทราย ตามกำหนดการดังนี้
🙏วัดพลา ต.พลา อ.บ้านฉาง จ.ระยอง พิธีถวายผ้ากฐิน ในวันเสาร์ที่ ๑๘ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๐๐ น.
🙏วัดคลองทราย ต.พลา อ.บ้านฉาง จ.ระยอง พิธีถวายผ้ากฐิน ในวันอาทิตย์ที่ ๑๙ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๐๐ น.
![](https://www.pala.go.th/images/column_1697490357/001%284%29.jpg)
![](https://www.pala.go.th/images/column_1697490357/002.jpg)